-
Kỷ niệm 70 năm ngày thành lập xã (25/03/1954-25/03/2024). Nhằm mục đích khơi dậy niệm từ hào về truyền thống chiến đấu, xây dựng và phát triển của Đảng bộ và nhân dân xã Lạc Sơn. Từ đó động viên nhân dân và con em địa phương khắp mọi miền Tổ quốc, đang công tác ở nước ngoài, phát huy mọi nguồn lực để thúc đẩy phát triển KT-VHXH; Nâng cao đời sống vật chất tinh thần của nhân dân, ổn định chính trị xã hội, giữ vững Quốc phòng – An ninh, xây dựng xã đạt các tiêu chí nông thôn mới nâng cao, hướng tới xây dựng xã Lạc Sơn trở thành đô thị văn minh theo tinh thần chủ trương của cấp trên, xứng đáng với các thế hệ Cha, Anh đã anh dũng bất khuất trong đấu tranh bảo vệ và xây dựng Tổ quốc đã được Đảng – Nhà nước phong tặng đơn vị Anh hùng lực lượng vũ trang nhân dân!
-
Đại hội đại biểu MTTQ Việt Nam xã Lạc Sơn nhiệm kỳ 2024-2029 đã được diễn ra vào ngày 15, 16/01/2024. Tham dự và chỉ đạo Đại hội có Đ.c Đoàn Văn Lợi-UVBTV, Phó chủ tịch HĐND huyện, cụm trưởng cụm chỉ đạo Đ.c Vương Thị Quý, Thường vụ Huyện ủy-Chủ tịch UBMTTQ huyện. Tham dự đại hội Đ.c Hoàng Đình Báo, BT Đảng ủy và Đ.c Hoàng Văn Đức, Chủ tịch UBND xã
-
Chiều ngày 11/11/2023 tổ đại biểu số 7 HĐND huyện Đô Lương về tiếp xúc đối thoại với cử tri xã Lạc sơn
-
UBND, BCĐ HOẠT ĐỘNG HÈ XÃ LẠC SƠN KHAI MẠC GIẢI BÓNG ĐÁ THANH NIÊN - THIẾU NHI HÈ NĂM 2023
|
|
BẢN ĐỒ XÃ LẠC SƠN - HUYỆN ĐÔ LƯƠNG |
![](https://datafiles.nghean.gov.vn/nan-ubnd/4283/Photo/Lạc sơn-522819.png) |
-
Đang online:
0
-
Hôm nay:
1
-
Trong tuần:
0
-
Tất cả:
0
|
|